ગઈ કાલે મુંબઈ ઇન્ડિયન્સે પાંચમી વાર ટ્રોફી પોતાના નામે કરી. મુંબઈને આ જીતથી અધધ રૂ. 20 કરોડની ઇનામી રકમ મળી, જ્યારે રનરઅપ દિલ્હીને 12.5 કરોડ રૂપિયા મળ્યા. ક્વોલિફાયરમાં પહોંચનારી અન્ય બે ટીમ- સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ અને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુને પણ 8.75-8.75 કરોડની મોટી રકમ મળી.

  • IPL 2020ના ઍવોર્ડ્સ 
  • ગેમ ચેન્જર ઓફ મેચ તરીકે રોહિત શર્મા
  • પાવર પ્લેયર ઓફ ધ મેચને એક લાખ રૂપિયા

આ ઉપરાંત ફાઇનલમાં મેન ઓફ ધ મેચ બનવા બદલ ટ્રેન્ટ બોલ્ટ (30 રનમાં ત્રણ વિકેટ)ને પાંચ લાખ રૂપિયા, ગેમ ચેન્જર ઓફ મેચ તરીકે રોહિત શર્મા (51 બોલમાં 68 રન)ને એક લાખ, સુપર સ્ટ્રાઇકર ઓફ ધ મેચ તરીકે ઈશાન કિશન (19 બોલમાં 33 રન)ને એક લાખ રૂપિયા, લેટ્સ ક્રેક ઇટ સિક્સ માટે રોહિત શર્મા (ચાર છગ્ગા)ને એક લાખ રૂપિયા, પાવર પ્લેયર ઓફ ધ મેચ માટે ટ્રેન્ટ બોલ્ટ (30 રનમાં ત્રણ વિકેટ)ને એક લાખ રૂપિયાની રકમ મળી.

એવોર્ડ વિજેતારૂપિયા
ચેમ્પિયનમુંબઈ 20 કરોડ
રનર અપ દિલ્હી 12.5 કરોડ
લૂઝિંગ ક્વોલિફાયર SRH   8.75
લૂઝિંગ ક્વોલિફાયર  RCB8.75
પર્પલ  કેપકાગિસો રબાડા10 લાખ
ઓરેન્જ કેપકેએલ રાહુલ10 લાખ
ઇમર્જિંગ પ્લેયરદેવદત્ત પડિક્કલ10 લાખ
મોસ્ટ વેલ્યૂએબલ પ્લેયરજોફ્રા આર્ચર10 લાખ
ગેમ ચેન્જર ઓફ ધ સિઝનકેએલ રાહુલ10 લાખ
સુપર સ્ટ્રાઇકર ઓફ ધ સિઝન કિરોન પોલાર્ડ10 લાખ
સૌથી વધુ છગ્ગાઈશાન કિશન 10 લાખ
પાવર પ્લેયર ઓફ ધ સિઝનટ્રેન્ટ બોલ્ટ10 લાખ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here