બોલિવૂડ (Bollywood) માટે આ વર્ષ ખુબ જ વધારે પડતું ખરાબ સાબિત થયું છે. સાયરા બાનુ (Saira Banu)એ તેમના પતિ દિલીપ કુમાર (Dilip Kumar)ના સ્વાસ્થ્યને લઈને વધુ એક ખરાબ સમાચાર આપ્યા છે. સાયરા બાનુ એ લખ્યું છે કે દિલીપ કુમાર (Dilip Kumar) પહેલા કરતા ઘણા નબળા થઈ ગયા છે અને તેમની ઈમ્યુનિટી પણ ઓછ થઈ રહી છે.

આ સાથે જ તેમણે વધુમાં કહ્યું કે, ચાહકોને તેમના સ્વાસ્થ્ય માટે પ્રાર્થના કરવા વિનંતી કરી છે. અમે દરેક દિવસ માટે ભગવાનનો આભારી છીએ. દિલીપકુમાર(Dilip Kumar)ની ફિલ્મો આજે પણ લોકોના દિલો અને દિમાગમાં છે. તે આ દિવસોમાં બોલીવુડ (Bollywood)થી દૂર હોઈ શકે છે, પરંતુ તે સોશિયલ મીડિયા (Social Media) પર ફોટા અને વીડિયો અથવા ટ્વીટ્સ શેર કરીને ઘણી વાર પોતાના ચાહકો સાથે જોડાયેલ રહે છે. એક ખાનગી સાથે વાત કરતા સાયરા બાનુ(Saira Banu)એ કહ્યું કે, હું દિલીપ સાહેબ(Dilip Kumar)ની સંભાળ રાખું છું. મને સમર્પિત પત્નીનું બિરુદ નથી જોઈતું. મારી સાથે બનતી શ્રેષ્ઠ બાબત. હું તેના પર વિશ્વાસ કરું છું અને તે મારો શ્વાસ છે. અભિનેત્રીએ કહ્યું કે આત્યંતિક સાવચેતી રાખવામાં આવી રહી છે કારણ કે તેની ઉંમરને જોતા કોરોના વાયરસ (Corona Virus) સૌથી મોટો ખતરો છે. તેમણે ટ્વિટ કર્યું, “હું # કોરોનો વાયરસ્યુટ્રોક્યુટને કારણે સંપૂર્ણ અલગતા અને ક્વોરૅન્ટીન છું હું”

આપને જણાવી દઇએ કે તાજેતરમાં સાયરા બાનુએ દિલીપકુમારના ટ્વિટર એકાઉન્ટથી તેના દિલની વાત શેર કરી હતી. સાયરાએ લખ્યું- ’11 ઓક્ટોબર એ હંમેશાં મારા જીવનનો સૌથી સુંદર દિવસ હોય છે. દિલીપ સાહેબે આ દિવસે મારી સાથે લગ્ન કર્યા અને મારા સપના સાકાર કર્યા. પરંતુ આ વર્ષે 11 ઓક્ટોબરના રોજ, અમે ઉજવણી નથી કરતાં કારણ કે તમે બધાને ખબર હશે કે અમે અમારા બે ભાઈઓ અહસન ભાઈ અને અસલમ ભાઈને ગુમાવ્યા છે.

આપને જણાવી દઇએ કે, દિલીપકુમાર બોલિવૂડ એક્ટરની સાથે સાથે પ્રોડ્યૂસર પણ છે. દિલીપકુમાર હિન્દી સિનેમામાં પોતાના કામ માટે જાણીતા છે. તે ‘ટ્રેજેડી કિંગ’ અને ‘ધ ફર્સ્ટ ખાન’ તરીકે પણ ઓળખાય છે. દિલીપ કુમારે 1944 માં ફિલ્મ ‘જુવાર ભાટા’ થી શરૂઆત કરી હતી. 5 દાયકા સુધી ચાલેલી તેની કારકિર્દીમાં તેમણે લગભગ 65 ફિલ્મોમાં કામ કર્યું. તેમની ‘અંદાઝ’, ‘બાબુલ’, ‘દિદાર’, ‘આન’, ‘દાગ’, ‘દેવદાસ’, ‘આઝાદ’, ‘નયા દૌર’, ‘યહૂદી’, ‘મધુમતી’, ‘કોહિનૂર’ અને ‘મુગલ- જેવી ફિલ્મો છે. ‘એ-આઝમ’ જેવી ફિલ્મ્સ માટે સારી રીતે ખૂબ જ લોકપ્રિય બન્યા છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here