ઇઝરાયલના પૂર્વ અંતરિક્ષ સુરક્ષા કાર્યક્રમના પ્રમુખ, હેમ ઇશેદે દાવો કર્યો છે કે બ્રહ્માંડમાં એલિયન્સ અસ્તિત્વ ધરાવે છે અને અમેરિકા અને ઇઝરાયલ સાથેની તેમની ક્રિયા પ્રતિક્રિયા પણ છે. એટલું જ નહીં, ડોનાલ્ડ ટ્રમ્પ પણ આ વાતને સારી રીતે જાણે છે. તેમણે એવો દાવો પણ કર્યો હતો કે એલિયન્સની હાજરી છે તેને હવે છુપાવી રાખવામાં આવી છે કારણ કે માનવતા હજી તેને સ્વીકારવા માટે તૈયાર નથી.

જેમણે લગભગ 30 વર્ષથી ઇઝરાયલનો અંતરિક્ષ સુરક્ષા કાર્યક્રમ સંભાળ્યો છે હેમ ઇશેદે કહ્યું કે ‘ગેલેક્ટીક ફેડરેશન’ ની રચના કરવામાં આવી છે જે યુએસ સાથેના ગુપ્ત કરાર હેઠળ મંગળ પર ભૂગર્ભ અડ્ડો ચલાવી રહી છે. 

ચાલો જાણીએ ઇઝરાયલી નિષ્ણાતનો આ સંપૂર્ણ સનસનાટીભર્યા દાવા.
ઇશેદે ઇઝરાયલી અખબાર યેદિઓત આહરોનોત સાથેની વાતચીતમાં દાવો કર્યો હતો કે અમેરિકન રાષ્ટ્રપતિ ટ્રમ્પ એલિયન્સ અંગે જાહેર કરવાના હતા કે પરગ્રહિયોને તેમને રોકી લીધા છે. જીવનના 87 વસંત જોઈ ચૂકેલા ઇશેદે કહ્યું કે જ્યાં સુધી માનવતા તે સ્તરે ‘વિકસિત નહીં થાય’ ત્યાં સુધી એલિયન્સ લોકોના સંપર્કમાં રહેશે નહીં.

જ્યાં સુધી આપણે અંતરિક્ષ અને અવકાશયાન વિશેની આપણા સમજ વિકસિત ન કરીએ ત્યાં સુધી ત્યાં પહોંચવામાં આવશે નહી. ઇશેદે કહ્યું નહીં કે કેટલો સમય એલિયન્સ સમયથી છુપાયેલા છે પરંતુ એવું કહેવામાં આવે છે કે ડોનાલ્ડ ટ્રમ્પના કાર્યકાળમાં એલિયન્સ Aliens સાથે થોડો સંપર્ક થયો હતો. તેમણે કહ્યું કે પૃથ્વીની યાત્રા કરવા એલિયન્સ અને યુએસ સરકાર વચ્ચે ‘કરાર’ થયો છે.

‘એલિયન્સ અમેરિકા સાથે અંતરિક્ષ અંગે સમજવા માંગે છે’
ઇઝરાઇલી નિષ્ણાંતે કહ્યું હતું કે અમેરિકન એજન્ટો સાથે બહારની દુનિયાના લોકો ‘બ્રહ્માંડના ફેબ્રિક’ ને સમજવા માંગે છે. ઇશેદે કહ્યું, ‘એલિયન્સને કહ્યું કે તેઓએ તેમની હાજરીની ઘોષણા ન કરવી જોઈએ કારણ કે માનવતા હજી તેના માટે તૈયાર નથી. ‘

તેમણે કહ્યું, “ડોનાલ્ડ ટ્રમ્પ એક સમયે એલિયન્સની હાજરીની ઘોષણા કરવાના હતા, પરંતુ ગેલેક્ટીક ફેડરેશનના એલિયન્સે Aliensતેમને કહ્યું કે પહેલા રાહ જુઓ જેથી લોકો શાંત થઈ શકે. તે લોકોમાં વધારે ઉન્માદ થાય તેવુ ઇચ્છતા નથી. ઇશેદે કહ્યું કે જ્યાં સુધી તે સ્થિતિ ન આવે ત્યાં સુધી એલિયન્સ Aliens તેમની પ્રવૃત્તિઓ ગુપ્ત રાખવા માગે છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here