ગેર જીવન વીમા સેક્ટરની અગ્રણી કંપની ICICI લોમ્બાર્ડે નવા હેલ્થ પ્લાન અને બેનિફિટ્સની સાથે ICICI કંપ્લીટ હેલ્થ ઈશ્યોરેંસ પ્લાન હાજર કર્યો છે. આ નવા પ્લાનમાં દરરોજની હેલ્થ જરૂરિયાતો, ઈન-પેશેંટ હોસ્પિટલાઈજેશન, ડે કેયર પ્રક્રિયા અને સારવારની સાથે જ ઘણી ખાસ સુવિધાઓ છે. સમ ઈંશ્યોર્ડ પ્રોટેક્ટરની ખાસિયત એ છે કે, આ હાજર મોંઘવારી દર પ્રમાણે દર વર્ષે સમ ઈંશ્યોર્ડને પ્રોત્સાહન આપે છે. આ રીતે ગ્રાહકોને કિંમતોમાં પ્રોત્સાહન છતાં પર્યાપ્ત કવર મળે છે.

ચાર પ્લાન લોન્ચ

જે હેઠળ ચાર પ્લાન લોન્ચ કરવામાં આવ્યા છે. એ છે- હેલ્થ શીલ્ડ, હેલ્થ શીલ્ડ પ્લસ, હેલ્થ ઈલિટ અને હેલ્થ ઈલિટ પ્લસ. તેમાં બધા ફીચર છે અને આ ગ્રાહકોને વધારે સુરક્ષા ઉપલબ્ધ કરાવે છે. તેમાં નવા કવરેજ બેનિફિટ સામેલ કરવામાં આવ્યા છે. આ છે ડોનરના ખર્ચાની કવરેજ, ઘરમાં હોસ્પિટલાઈજેશન કવરેજ, ઈમરજેંસી અસિસ્ટેંસ, દુનિયાભરમાં ક્યાંય પણ કવરેડ, અનલિમિટેડ રીસેટ, એર એમ્બ્યુલેન્સ, સુપર નો ક્લેમ બોનસ, સમ ઈંશ્યોર્ડ પ્રોટેક્ટર અને ક્લેમ પ્રોટેક્ટર અને કેશલેસ અને કેશલેસ ઓપીડી સુવિધાનું કવરેજ સામેલ છે.

મળશે આ ખાસ સુવિધા

આ નવા પ્લાનમાં દરરોજની હેલ્થ જરૂરિયાત, દાખલા તરીકે ઈન-પેશેંટ હોસ્પિટલાઈજેશન, ડે કેયર પ્રક્રિયા અને સારવારની સાથે જ ઘણી ખાસ સુવિધાઓ છે. તેથી તેની કવરેજ ખૂબ જ વિસ્તૃત થઈ ગઈ. ઈંડસ્ટ્રીમાં આ પોતાના પ્રકારની પ્રથમ સુવિધા છે. તેમાંથી કેટલાક કવરેજ આ પ્રકારે છે. ક્લેસ પ્રોટેક્ટર બેનિફિટ હેઠળ ઘણી એવી વસ્તુની ચૂકવણી હશે, જેનું અમૂમન ચૂકવણી થતી નથી. અનલિમિટેડ રીસેટ બેનિફિટ હેઠળ પોલિસી હોલ્ડર બેસ સમ ઈંશ્યોર્ડને ઈચ્છો તો કેટલીય વખત 100ટ કા સુધી રી-સેટ કરી શકે છે. આ એક પોલિસી વર્ષમાં કોઈ ગેર-સંબંધિત બીમારી માટે હોઈ શકે છે.

સમ ઈંશ્યોર્ડ પ્રોટેક્ટરની ખાસિયત એ છે કે, આ હાજર મોંઘવારી દર પ્રમાણે દર વર્ષે સમ ઈંશ્યોર્ડને પ્રોત્સાહન આપે છે. આ પ્રકારે ગ્રાહકોને કિંમતોમાં પ્રોત્સાહન છથાં પર્યાપ્ત કવર મળે છે.

બદલતા સમયમાં મળે જરૂરિયાત પ્રમાણે ફાયદો

આખાસ પ્રસંગ પર ICICI લોમ્બાર્ડ જનરલ ઈંશ્યોરેંસના એક્જીક્યૂટિવ ડાયરેક્ટર સંજીવ મંત્રીએ કહ્યું, ICICI Lombard માં અને બદલતા સંદર્ભ અને સમયના હિસાબથી ગ્રાહકોની બદલી જરૂરિયાત પ્રમાણે નવા પ્રોડક્ટ લાવવાની કોશિશ કરે છે. જેથી તેમને બદલતા સમયમાં બદલાયેલી જરૂરિયાત પ્રમાણે ફાયદો મળે છે. આ અમારા ધ્યેય વાક્ય ‘નિભાયે વાદે’ અને અમારી પ્રતિબદ્ધતા પ્રમાણે છે. અમે અહીંયા પોતાના ગ્રાહકોને આપેલ વચનને પૂર્ણ કરવાની કોશિશમાં લાગી રહ્યા છીએ.

નવા પ્લાન પેશ કરવામાં આવ્યા છે

ICICI લોમ્બાર્ડ કંપ્લીટ હેલ્થ ઈંશ્યોરેંસ સોલ્યૂશંસન હેઠળ જે ચાર નવા પ્લાન પેશ કરવામાં આવ્યા છે, તે આ પ્રકારે ડિઝાઈન કરવામાં આવ્યા છે કે, આ બીમારીની રોકથામ, ચિકિત્સકીય સલાહ-પરામર્શ, હોસ્પિટલાઈજેશન જેવી બધી જરૂરિયાતોને પૂર્ણ કરે છે. એક પ્રકારથી આ બીમિત વ્યક્તિ અને તેના પરિવારના સભ્યોને સંપૂર્ણ (360 ડિગ્રી) કવરેજ આપે છે.

24X7 ક્વાલિફાઈડ ડૉક્ટર લઈ શકે છે સલાહ

આ બધા નવા પ્લાન થકી ગ્રાહક ઘણી વેલ્યુ એડેડ સર્વિસ હાંસલ કરી શકશે. તેમાં ફ્રી એનુઅલ હેલ્થ ચેક-અપ, ડૉક્ટરો પાસેથી ઓનલાઈન ચેટ, ઈ-ઓપિનિયન, ડાયટિશિયન સર્વિસ અને ન્યૂટ્રિશન ઈ-કંસ્લટેશન જેવી સર્વિસ સામેલ છે. તમે આખું વર્ષ (365 દિવસ) ક્યાંય પણ 7 દિવસ 24 કલાક (24X7) ક્વાલિફાઈડ સાથે જોડાઈ તેમાં સલાહ લઈ શકો છો. ડૉક્ટર જે દવાની ચીઠ્ઠી આપે તેનાથી તમે ઓનલાઈન દવા ઓર્ડર કરી શકો છો.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here