તેલંગાણાની પ્રાથમિક શાળાના 40 વર્ષિય શિક્ષકની પોલીસે ધરપકડ કરી છે. આરોપ છે કે શિક્ષક વર્ગ 2, 3 અને 4 માં ભણતા વિદ્યાર્થીઓને જાતીય સતામણી કરતો હતો. કોરોના રોગચાળાને ધ્યાનમાં રાખીને, તેઓ વર્ગોના બહાને શાળામાં તેમને એકલા બોલાવતા, કારણ કે આ વિદ્યાર્થીઓ પાસે ઓનલાઇન વર્ગો માટે સ્માર્ટફોન નથી.

મળતી માહિતી મુજબ, આ બાબત ત્યારે સામે આવી જ્યારે એક વિદ્યાર્થી બીમાર પડ્યો હતો અને તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવો પડ્યો હતો. આ દરમિયાન, તેણે તેની માતાને તેની સાથે થયેલા જાતીય શોષણ વિશે જણાવ્યું. આ ઘટનાની જાણ થતાં ગુસ્સે ભરાયેલા ગ્રામજનોએ યુવતીના માતા-પિતા સહિત આરોપી શિક્ષકને માર માર્યો હતો.

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ મામલો પ્રકાશમાં આવ્યા બાદ શાળાના અન્ય વિદ્યાર્થીઓની પૂછપરછ કરવામાં આવી હતી. આ સમય દરમિયાન જાણવા મળ્યું કે 7 થી 11 વર્ષની વયની 5 થી 6 છોકરીઓએ શિક્ષક પર યૌન શોષણ કર્યું છે. હાલમાં પીડિતોની તબીબી તપાસ કરવામાં આવી રહી છે. ડિસ્ટ્રિક્ટ એસપી સુનિલ દત્તે કહ્યું, “લોકડાઉન દરમિયાન તેણે પાંચથી છ છોકરીઓ પર જાતીય હુમલો કર્યો. અમે તેની ધરપકડ કરી છે અને કેસની તપાસ કરી રહ્યા છીએ.”

મળતી વિગતો અનુસાર આરોપી શિક્ષક વિદ્યાર્થીઓને પણ અશ્લીલ સામગ્રી બતાવતો હતો અને આ વિશે મોઢું ન ખોલે તેવી ધમકી આપી હતી. હાલ શિક્ષક વિરુદ્ધ બળાત્કાર અને પોક્સો એક્ટ હેઠળ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here