સિંગર નેહા કક્કરે તેના બોયફ્રેન્ડ રોહનપ્રીત સાથે ઓક્ટોબર મહિનામાં જ લગ્ન કર્યાં હતાં. લગ્ન પછી બંનેએ દુબઈમાં ધમાલ સાથે તેમનું હનિમૂન પણ સેલિબ્રેટ કર્યું હતું. તેની દરેક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ થઈ હતી. હવે નેહાએ સોશિયલ મીડિયા પર તેના બેબી બમ્પ સાથેનો ફોટો શેર કરીને સૌને વિચારતા કરી દીધા છે.

સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરેલા ફોટોમાં નેહા અને રોહન સાથે છે, આ ફોટો સાથે નેહાએ લખ્યું છે #ખ્યાલરખ્યાકર. આ પોસ્ટ પર રોહને ‘હવે તો કંઈક વધુ જ ધ્યાન રાખવું પડશે નેહુ’ આવી કમેન્ટ કરીને સૌનું ધ્યાન પણ ખેંચ્યું છે. આ સમાચાર સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા છે. ઘણા ચાહકો પણ નેહાના બેબી બમ્પ જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે કારણ કે, આટલા જલ્દીથી કોઈને આ સારા સમાચારની અપેક્ષા નહોતી.

સિંગર નેહા કક્કર માતા બનવા જઈ રહી છે. રોહનપ્રીત સાથે લગ્ન કર્યા બાદ હવે સિંગરના જીવનમાં એક વધુ સારા સમાચાર મળ્યા છે. સોશ્યલ મીડિયા પર નેહાનો એક ફોટો વાયરલ થયો છે, જેમાં તેનો બેબી બમ્પ સ્પષ્ટ જોઇ શકાય છે. લગ્ન બાદથી નેહા અને રોહનપ્રીત દરેક પ્રસંગે કપલ ગોળીઓ આપી રહ્યા છે. તેની કેમિસ્ટ્રી જોઇને ચાહકો પણ તેની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. હવે જ્યારે નેહા માતા બનવા જઇ રહી છે ત્યારે ચાહકો પણ તે જ ઇચ્છે છે.

નેહા કક્કર ઈન્ડિયન આઈડલના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. આવી સ્થિતિમાં તેની માતા બનવાની શોના શૂટિંગ પર કેવી અસર પડે છે, તે જોવાનું રહ્યું. હમણાં માટે, દરેક જણ આ દંપતીને અભિનંદન પાઠવી રહ્યું છે. નેહા-રોહનપ્રીતની લવ સ્ટોરી વિશે વાત કરીએ તો, તે ઘણા વર્ષો જુની લવ સ્ટોરી નથી. બલકે, રોહનપ્રીત મુજબ નેહુ વ્ય્યાને ગાતી વખતે તેણે તેની પહેલી મુલાકાત નેહા સાથે કરી હતી.

આ પોસ્ટ પર જય ભાનુશાળી, સિંગર હર્ષદીપ કૌર, નેહાના ભાઈ ટોની કક્કર વગેરે જેવા ઘણા સેલેબ્સે કમેન્ટ કરીને કપલને અભિનંદન પણ આપ્યા છે. ટોનીએ લખ્યું કે, ‘હું મામા બની જઈશ.’ રોહનપ્રીત નેહા કક્કર સાથે પહેલી નજરમાં પ્રેમમાં હતો. તેઓ માને છે કે જે ગીત તેમણે શૂટ કર્યું હતું, હવે તેમનું વાસ્તવિક જીવન એક સરસ બની ગયું છે.

હવે આ તેમના કોઈ નવા સોન્ગ માટેની માર્કેટિંગ સ્ટ્રેટેજી છે કે હકીકતમાં તેઓ પેરેન્ટ્સ બનવાના છે તે તો આવનારા સમયમાં જ ખબર પડશે. અગાઉ લગ્ન વખતે નેહાએ તેના સોન્ગ ‘નેહુ દા વ્યાહ’ને પ્રમોટ કર્યું હતું. ત્યારબાદ બંનેએ લગ્ન પણ કરી લીધા હતા અને દુબઇમાં હનિમૂન માટે ગયા હતા. વેકેશન બાદ નેહા ફરી ‘ઇન્ડિયન આઇડલ 12’ના શો પર જજ તરીકે પરત ફરી હતી.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here