અભિનેતા સૈફ અલી ખાનની ફિલ્મ કારકીર્દી હાલમાં આકાશને ચુંબી રહી છે. વેબ સિરીઝના સમયગાળા દરમિયાન સૈફનું કદ અત્યંત વધી રહ્યું છે. હવે તેઓ તેમની બીજી નવી વેબ સિરીઝ ‘તાંડવ’ને કારણે હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યો છે. તેની નવી વેબ સિરીઝમાં શ્રેષ્ઠ સ્ટાર્સને શામેલ કરવામાં આવ્યા છે. આ સિરીઝમાં પહેલીવખત સુનિલ ગ્રોવર પણ સૈફ સાથે કામ કરવા જઇ રહ્યો છે.

સુનિલ ગ્રોવરે ‘તાંડવ’ સિરીઝ વિશેની એવી ઘણી વાતો જણાવી છે, જે તમને આશ્ચર્યમાં મૂકી દેશે. સુનિલે એક ઇન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું છે કે સૈફ અલી ખાનના પટૌડી પેલેસમાં ‘તાંડવ’ના કેટલાક દ્રશ્યો શૂટ કરવામાં આવ્યા છે. તેઓ આ વિશે કહે છે – શિયાળાની ઋતુમાં અમે પટૌડી પેલેસ પર સિરીઝના ઘણા દ્રશ્યો શૂટ કર્યા હતા. અમે ત્યાં ક્રિકેટ રમતા હતા. તે અમારો પ્રિય ટાઇમપાસ બની રહેતો હતો.

અભિનેતાના કહેવા પ્રમાણે કારણ કે દરેક જણ ક્રિકેટ રમતા હતા, આવી સ્થિતિમાં દરેક વચ્ચે શ્રેષ્ઠ બોન્ડિંગ બની ગઈ હતી. સુનીલ એમ પણ કહે છે કે ‘તાંડવ’ના કારણે તે સૈફ અલી ખાન સાથે સારી મિત્રતા થઇ ગઈ. તેણે સૈફને મોટા દિલની વ્યક્તિ તરીકે વર્ણવ્યો હતો. થોડા સમય પહેલા, ‘તાંડવ’ના સેટ પરથી એક ફોટો પણ વાયરલ થયો હતો. ડિરેક્ટર અલી અબ્બાસ ઝફરે સોશિયલ મીડિયા પર એક ફોટો શેર કર્યો હતો જેમાં તે બેટિંગ કરી રહ્યો હતો અને સૈફ અલી ખાન વિકેટકીપિંગ કરતો નજરે પડ્યો હતો. તે મેચ પણ પટૌડી પેલેસમાં રમવામાં આવી હતી.

તાંડવ’ સિરીઝની વાત કરીએ તો તે 15 જાન્યુઆરીએ રિલીઝ થવા જઈ રહી છે. એમેઝોન પર રિલીઝ થનારી આ મોટી સિરીઝમાં સૈફ અલી ખાન, કુમુદ મિશ્રા, કૃતિકા કામરા, ડિનો મોરિયા, ગૌહર ખાન પણ મહત્વની ભૂમિકાઓ ભજવી રહ્યા છે. 9 એપિસોડની સિરીઝમાં રાજકારણ અને તેની પાછળની લડાઇ બતાવવામાં આવશે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here