એરટેલ (Airtel) તેના ગ્રાહકો માટે વિવિધ પ્લાન્સ ઓફર કરે છે. કોરોના સમયગાળા દરમિયાન ડેટાના ઉંચા વપરાશને ધ્યાનમાં રાખીને, ટેલિકોમ કંપનીઓ (telecom companies) એક પછી એક પ્લાન ઓફર કરી રહી છે, એરટેલની વાત કરીએ, કંપનીની યાદીમાં આવી ઘણી સસ્તી યોજનાઓ છે, જેમાં દરરોજ 2GB ડેટા આપવામાં આવે છે. જાય છે. કંપનીના 2 GB ડેટાના દરરોજના પ્લાનમાં 298 રૂપિયા, 349 રૂપિયા અને 449 રૂપિયાના પ્લાન શામેલ છે. ખાસ વાત એ છે કે આ ત્રણ યોજનાઓમાં ફ્રી અનલિમિટેડ કોલિંગ આપવામાં આવે છે. ચાલો જાણીએ ત્રણ પ્લાનની સંપૂર્ણ વિગતો.

298 રૂપિયામાં ઘણા વધારાના ફાયદાઓ

298 રૂપિયાના રિચાર્જ પ્લાનમાં કંપની દરરોજ 2 જીબી ડેટા આપી રહી છે. એરટેલના આ પ્લાનની માન્યતા વિશે વાત કરવામાં આવે તો 298 રૂપિયાની 28 દિવસની યોજના રાખવામાં આવી છે. એટલે કે, આ રિચાર્જ પ્લાન ગ્રાહકોને કુલ 56 જીબી ડેટા મળે છે. આ યોજનામાં, બધા નેટવર્ક પર અનલિમિટેડ કોલિંગ, દરરોજ 100 એસએમએસ આપવામાં આવે છે. કંપનીની આ યોજનામાં ગ્રાહકોને વધારાના ફાયદા પણ આપવામાં આવે છે. એરટેલ એક્સ્ટ્રીમ, ફ્રી હેલોટ્યુનનો એક ફાયદો છે. આ સિવાય FASTag પર 100 રૂપિયાનું કેશબેક આપવામાં આવી રહ્યુ છે.

349 રૂપિયાનો પ્લાન

કંપનીના 349 રૂપિયાના રિચાર્જ પ્લાનમાં દરરોજ 2GB ડેટા આપવામાં આવી રહ્યો છે. આ યોજનામાં, બધા નેટવર્ક પર અનલિમિટેડ કોલિંગ, દરરોજ 100 એસએમએસ આપવામાં આવે છે. એરટેલના આ પ્લાનની માન્યતા વિશે વાત કરવામાં આવે તો 349 રૂપિયાના પ્લાનને 28 દિવસ માટે રાખવામાં આવ્યો છે. આ યોજનામાં પણ ગ્રાહકોને કુલ 56 જીબી ડેટા મળે છે. કંપનીની આ યોજનામાં ગ્રાહકોને વધારાના ફાયદા પણ આપવામાં આવે છે. એરટેલ એક્સ્ટ્રીમ, ફ્રી હેલોટ્યુનનો એક ફાયદો છે. આ સિવાય FASTag પર 100 રૂપિયાનું કેશબેક આપવામાં આવી રહી છે. આટલું જ નહીં, 28 દિવસ માટે એમેઝોન પ્રાઈમ સભ્યપદ પણ આપવામાં આવે છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here