સેમસંગે તેની ભાવિ યોજનાઓની જાહેરાત કરતી વખતે કહ્યું છે કે તે તેની ટીવી પ્લસ સેવાને વિશ્વના 12 દેશોમાં એક્સપાન્ડ કરશે. આ યાદીમાં ઓસ્ટ્રેલિયા, બ્રાઝિલ, યુએસએ, કેનેડા અને યુકે સાથે ઘણા વધુ દેશો શામેલ છે. આ સાથે જ કંપનીએ તેની સાથે ભારતીય યુઝર્સ માટે પણ સારા સમાચાર આપ્યા છે. સેમસંગે જણાવ્યું હતું કે વર્ષ 2021 ની શરૂઆતમાં, અમે ભારતીય યુઝર્સને પણ આ સર્વિસ પ્રદાન કરવા જઈ રહ્યા છીએ. ફ્રી સ્માર્ટ ટીવી વિડિઓ સેવા તમને 742 ચેનલો આપશે, જેની મદદથી તમે વિશ્વના 60 કરોડ લોકો સાથે જોડાશો.

આ સર્વિસની સૌથી વિશેષ બાબત એ છે કે, આ સેવા દરેક માટે મફત હશે પરંતુ ફક્ત તે યુઝર્સ માટે કે જેમની પાસે સેમસંગ ટીવી હશે. આ સર્વિસની મદદથી તમે સ્પોર્ટસ, મનોરંજન અને અન્ય શો જોઈ શકો છો. આ કિસ્સામાં, તમારે તેને પ્રારંભ કરવા માટે કોઈપણ ક્રેડિટ કાર્ડ અથવા સબ્સ્ક્રિપ્શનની જરૂર નથી. તમારી પાસે સેમસંગ ટીવી અને ઇન્ટરનેટ કનેક્શન હોવું જરૂરી છે.

કંપની 300 નેટવર્ક્સ સાથે જોડાશે

સેમસંગે કહ્યું કે, ટીવી પ્લસ સાથે, અમે વિશ્વના અગ્રણી 300 નેટવર્ક સાથે ભાગીદારી કરી રહ્યા છીએ. તેમાં કન્ટેન્ટ પ્લેટફોર્મ્સ અને ડિજિટલ નિર્માતાઓ શામેલ છે. યુ.એસ. માં, તમને ગેલેક્સી ડિવાઇસેસ પર આ વિડિઓ સુવિધા પણ મળશે. સેમસંગે કહ્યું કે, કોરોના સમયગાળા દરમિયાન, અમારા ગ્રાહકો તેમના મોટાભાગનો સમય ઘરે જ ગાળે છે. આવી સ્થિતિમાં, અમને ખબર પડી કે તે સમય દરમિયાન મીડિયા સામગ્રી કેટલી મહત્વપૂર્ણ છે.

આપણે જોયું છે કે ટીવી એ મનોરંજનનું કેન્દ્ર છે. તે સમાચાર છે અથવા કોઈ શો ટીવી તમને બધા સમય માટે મનોરંજનનો ડોઝ આપે છે. સેમસંગે કહ્યું કે હાલમાં તેના 15 કરોડ સક્રિય યુઝર્સ છે. તો, આ સેવા પછી, કંપની મેક્સિકો, ભારત, સ્વીડન અને અન્ય યુરોપના દેશોમાં પણ ટીવી પ્લસ શરૂ કરી રહી છે, જે આવતા વર્ષે જ છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here