વર્ષ 2021માં શનિદેવ પોતાની સ્વરાશિ મકર રાશિમાં બેઠા હશે. પરંતુ વર્ષ 2021માં, શનિદેવ તેનુ નક્ષત્ર બદલશે. 22 જાન્યુઆરીએ શનિદેવ શ્રવણ નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરશે, તે પહેલાં તેઓ ઉત્તરષાઢા નક્ષત્રમાં રહેશે. શનિદેવના શ્રવણ નક્ષત્રમાં આવવાથી ચાર રાશિ પર શુભ પ્રભાવ પડશે.

વર્ષ 2021 માં શનિદેવ મકર રાશિની ભ્રમણ કરશે. આ સમયગાળાની મધ્યમાં, 23 મે 2021ના ​​રોજ મકર રાશિમાં વક્રી થશે અને 11મી ઓક્ટોબર 2021થી પુન: માર્ગી અવસ્થામાં મકર રાશિમાં ગોચર કરશે. તેથી, શનિના સાડા સાતીની અસર ધન, મકર અને કુંભ રાશિના જાતકો માટે રહેશે. મિથુન અને તુલા રાશિના જાતકો પર શનિની છાયાની અશુભ અસર હશે.

વૃષભ રાશિના જાતકોને શુભ પરિણામ પ્રાપ્ત થશે
શનિના નક્ષત્ર બદલવાથી તમને આર્થિક લાભ પહોંચાડે તેવી સંભાવના છે. આ અસરથી, તમે ખૂબ જ શુભ પરિણામો મેળવી શકો છો. તમારી સંપત્તિ મળવાની સંભાવના વધશે. અંગત અને કારકિર્દી જીવનમાં સકારાત્મક પરિણામો મળી શકે છે. શનિદેવ તમારી રાશિમાં ચાંદાની પાયે પનોતી છે, તેથી તે શુભ રહેશે. તમારા માટે એક મહાન રાજયોગ જેવો સમય આવે છે. જો કોઈને સૌથી મોટો વ્યવસાય શરૂ કરવો હોય તો, વિલંબ ન કરો.

વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો માટે સમય સારો રહેશે
શનિદેવ તમારા માટે ખૂબ જ સારો સમય લાવી રહ્યા છે. તમે જે પણ કરો છો તેમાં તમને સફળતા મળશે, દરેક રીતે તમારી પાસે સારો સમય છે. તમને દરેક ક્ષેત્રે પ્રગતિની તક મળશે. હિંમત વધશે. તમારા દ્વારા લેવામાં આવેલા તમારા નિર્ણયની પ્રશંસા કરવામાં આવશે.

ધન રાશિના લોકો માટે સારા સમાચાર મળશે
શનિદેવની કૃપાથી તમને આ વર્ષે સારા સમાચાર મળશે. નોકરી, કાર્યક્ષેત્રમાં સરકારી સહાયથી તમને લાભ મળશે. લાંબા સમયથી અપાયેલી લોનની રકમ પુન પ્રાપ્ત થવાની અપેક્ષા છે. પરિવારમાં એકતા જાળવવી.

મીન રાશિના જાતકોને સફળતા મળશે
મીન રાશિના જાતકો માટે આ ખૂબ જ સારો સમય છે. પૈસા, નોકરી અને વિરોધીઓથી તમને સફળતા મળશે. શનિદેવ તમને ઉત્તમ પરિણામો આપશે. નોકરીમાં બ ઢતી અને નવા કરારની પ્રાપ્તિ પણ શક્ય બનશે. સંતાન સંબંધિત ચિંતાઓથી તમને રાહત મળશે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here