મેલબોર્ન ટેસ્ટ જીત્યા બાદ ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયાની (India vs Australia) શ્રેણી એક અલગ વિષય સાથે ચર્ચામાં આવી છે. જ્યારે ટીમ ઇન્ડિયાના 5 ખેલાડીઓ મેલબોર્ન હોટલમાં જમવા ગયા હતા જ્યાં બાયો બબલ તોડવા અંગે વિવાદ સર્જાયો હતો અને તે પછી સમાચાર આવ્યા હતા કે ટીમ ઇન્ડિયા બ્રિસ્બેનના આકરા ક્વોરન્ટાઇન નિયમો વચ્ચે, ત્યાં કોઈ ટેસ્ટ મેચ રમવાનું નથી. કેમકે ટીમ ઇન્ડિયા 1 મહિના જેવો સમય પહેલાજ ક્વોરન્ટાઇનમાં વિતાવી ચુકી છે.

આમ આ સીરીઝમાં સતત વિવાદ રહ્યા. આ બંને મામલા પછી એવું લાગી રહ્યું હતું કે ક્રિકેટ ઓસ્ટ્રેલિયા અને બીસીસીઆઇ વચ્ચે જબરો પેચ લડ્યો છે અને સીરીઝ પર ખતરો છે. આ બંને વિવાદો વચ્ચે, જોફ્રા આર્ચરનું (Jofra Archer) ટ્વીટ હવે વાયરલ થઈ રહ્યું છે.

જોફ્રા આર્ચરનું ટ્વીટ વાયરલ થયું
જોફ્રા આર્ચરે શનિવારે એક ટ્વીટ કર્યું હતું, જેને ભારત ઓસ્ટ્રેલિયા સીરીઝ સાથે જોડવામાં આવી રહ્યું છે. જોફ્રા આર્ચેરે 2 જાન્યુઆરીએ ટ્વીટ કર્યું હતું, તેમાં કહ્યુ હતુ કે બેગ પેક કરવાનો સમય આવી ગયો છે. ચાહકોને લાગે છે કે જોફ્રા આર્ચરનું આ ટ્વિટ ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે ચાલી રહેલા મેચ અંગે જોડીને કહેવામાં આવે છે.

બ્રિસ્બેનના એક નેતાએ ટીમ ઈન્ડિયા સામે નિવેદન આપ્યું હતું કે જો તેમને ત્યાં ક્વોરન્ટાઇન નિયમોમાં સમસ્યા હોય તો તેઓને ત્યાં ન આવવું જોઈએ. જો કે આ બધા વિવાદો મીડિયામાં જ ચાલે છે. ક્રિકેટ ઓસ્ટ્રેલિયા અને બીસીસીઆઈએ આ અંગે હજી સુધી કોઈ સત્તાવાર નિવેદન આપ્યું નથી.

ટીમ ઈન્ડિયા સિડની જવા રવાના થશે
ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે ત્રીજી ટેસ્ટ મેચ જાન્યુઆરીથી સિડનીમાં રમાશે. ટીમ ઇન્ડિયા અને ઓસ્ટ્રેલિયા હાલમાં મેલબોર્નમાં છે અને 4 જાન્યુઆરીએ સિડની જવા રવાના થશે. મોટો સમાચાર એ છે કે ટીમ ઈન્ડિયા, સિડની સાથે રોહિત શર્મા, શુભમન ગિલ, ઋષભ પંત, નવદીપ સૈની અને પૃથ્વી શો બધા ખેલાડીઓને ટીમથી અલગ કરી દેવામાં આવ્યા હતા. જોકે આ ખેલાડીઓ તાલીમ લઇ રહ્યા છે અને પ્રેક્ટિસ કરી રહ્યા છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here