શેર બજારમાં ઉતરતા પહેલા જાણી લો તમારૂં કિસ્મત કનેક્શન


શેરબજાર ઘણીવાર દરેકને આકર્ષે છે. શેરબજારની તેજી અને મંદીમાં શેરના ગગડતા ભાવોના આટાપાટામાં ભલભલા રોકાણકારો ખોવાઈ ગયા છે. કેટલાક આસમાને પહોંચી  જાય છે તો કેટલાક રસ્તા પર જાય છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ, જેની કુંડળીમાં સૂર્ય, બુધ અને ગુરુનો સકારાત્મક પ્રભાવ હોય છે તેના શેર બજારમાં સિક્કા પડે છે. 

સૂર્ય

સૂર્ય ગ્રહને નિર્ણાયક ક્ષમાતનો નિર્મિત ગ્રહ માનવામાં આવે છે. શેરબજારમાં, નિર્ણયોની ગતિ અને ચોકસાઈ એ સફળતાનું સૌથી મોટું પરિબળ છે. તેમાં ઓછા હોવાને કારણે, લોકો, બજારની સમજ હોવા છતાં, અન્ય કરતા ઓછા નફામાં જીવે છે.

ગૂરૂ

ગુરુ ગ્રહ એટલે કે વ્યાપાર-વાણિજ્ય અને વિજ્ઞાનનો કારક ગ્રહ છે. ગુરુઓ નાણાં વ્યવસ્થાપન વિશે ઊંડી સમજ આપે છે. ગુરુની મદદથી, આ ગ્રહ જેનો પ્રબળ છે તેવા જાતકો શેરબજારમાં શક્યતાની યોગ્ય આકારણી કરી શકે છે. દીર્ઘ દ્રષ્ટિ સાથે લાંબાગાળાના નિર્ણય લે છે. બીજાની આગળ જીવે છે. જે હંમેશા પોતાના જ્ઞાનનો લાભ લે છે અને શેરબજારમાં સારું પ્રદર્શન કરે છે.
 
બુધ

બુધ એ વ્યવસાયની વ્યવહારિક બુદ્ધિનું એક પરિબળ છે. બુધ વ્યાપારી બાબતોમાં વ્યવહારિક અભિગમ આપે છે. વ્યક્તિગત કામકાજ અને પ્રોફેશનલ કામકાજની બાબતો વચ્ચેના તફાવતમાં સ્પષ્ટ છે. આ સ્પષ્ટતા તેને કંપનીઓ સમજવા અને તેમની સાથે યોગ્ય વર્તન કરવા દોરે છે.

જેની જન્મકુંડળી સૂર્ય, બુધ અને ગુરુની કુંડળીમાં આવે છે તે વતની, તે ચોક્કસપણે શેર બજારમાં યોગ્ય રીતે આગળ વધવા માટે સક્ષમ છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here